Siro Bổ Phế giảm ho rát họng TW3 (125ml)
42.000đ
/
Hộp
| Mô tả |
Bổ Phế TW3 hỗ trợ bổ phế, giúp giảm ho, giảm đờm, giảm đau rát họng, khản tiếng do viêm họng, viêm phế quản. |
| Danh mục | Thực phẩm chức năng |
| Thương hiệu |
Tw3 |
| Số đăng ký | 4960/2022/ĐKSP |
| Dạng bào chế | Siro |
| Quy cách | Hộp x 125ml |
| Thành phần | Tỳ bà diệp, Bách bộ, Thiên môn đông... |
| Nhà sản xuất | Việt Nam |
| Nước sản xuất | Việt Nam |
| Thuốc cần kê toa | Không |
Thành phần của Siro Bổ Phế
| Thông tin thành phần | Hàm lượng |
|---|---|
| Tỳ bà diệp | 12.5g |
| Bách bộ | 5g |
| Thiên môn đông | 5g |
| Cát cánh | 3.75g |
| Xạ can | 3.75g |
| Cam Thảo Bắc | 2.6g |
| Tang bạch bì | 1.88g |
| Bạc hà | 1.66g |
| Mơ muối | 1.4g |
| Bạch linh | 0.9g |
| Phèn chua | 0.2g |
| Tinh dầu bạc hà | 0.05g |
Công dụng của Siro Bổ Phế
Hỗ trợ bổ phế, giúp giảm ho, giảm đờm, giảm đau rát họng, khản tiếng do viêm họng, viêm phế quản.
Cách dùng Siro Bổ Phế
Cách dùng
Ngày uống 3 lần.
- Người lớn và trẻ em trên 10 tuổi: 15ml/lần.
- Trẻ em từ 6 - 10 tuổi: 10 - 15 ml/lần.
- Trẻ em từ 3 - 6 tuổi: 5 ml/lần.
Đối tượng sử dụng
Trẻ em từ 3 tuổi trở lên và người lớn bị ho, ho khan, ho có đờm, đau rát họng, khản tiếng do viêm họng, viêm phế quản.
Lưu ý khi sử dụng
Độ tuổi sử dụng: Từ 3 tuổi trở lên
- Trẻ em dưới 3 tuổi
- Phụ nữ có thai
- Trẻ em có tiền sử động kinh hoặc co giật do sốt cao
Bảo quản
Hạn sử dụng: 36 tháng
Bảo quản nơi khô ráo, thoáng mát, tránh ánh nắng trực tiếp.
Để xa tầm tay trẻ em.
Tw3