Bột Đậu Đen Cỏ Mực Nguyên Chất Datino (15 gói x 3g)
125.000đ
/
Hộp
| Mô tả |
Bột đậu đen cỏ mực nguyên chất Datino là sự kết hợp giữa hai thảo dược thiên nhiên: Đậu đen và cỏ mực. |
| Danh mục | Chăm sóc cá nhân |
| Thương hiệu |
Datino |
| Số đăng ký | 021/DLNF/2024 |
| Dạng bào chế | Dạng bột |
| Quy cách | Hộp 15 Gói x 3g |
| Thành phần | Bột Đậu Đen, Bột Cỏ Mực |
| Nhà sản xuất | Việt Nam |
| Nước sản xuất | Việt Nam |
| Thuốc cần kê toa | Không |
Thành phần của Bột đậu đen cỏ mực nguyên chất Datino 3g
| Thông tin thành phần | Hàm lượng |
|---|---|
| Bột Đậu Đen | 1.8g |
| Bột Cỏ Mực | 1.2g |
Cách dùng Bột đậu đen cỏ mực nguyên chất Datino 3g
Cho một gói bột đậu đen cỏ mực Datino (3g) vào 150 - 200ml nước mát và khuấy đều.
Có thể tăng hoặc giảm lượng nước cho vừa uống. Thêm đá nếu thích uống lạnh.
Tác dụng phụ
Chưa có thông tin về tác dụng phụ của sản phẩm.
Bảo quản
Hạn sử dụng: 24 tháng
Bảo quản nơi khô ráo, thoáng mát, tránh ánh nắng trực tiếp.
Để xa tầm tay trẻ em.
Datino